સૂરત એક અનોખો રિયાલિટી શો “હમ હૈ ગલી ગાય્સ બોયઝ એન્ડ ગર્લ્સ” શરૂ કરવામાં આવ્યો.
શોના આયોજકો 2 બાળકો શમ્સ રાઠોડ અને જયંત બગડા
રિયાલિટી શોની વધતી જતી લોકપ્રિયતાને જોતા, એક અનોખો પ્રકારનો રિયાલિટી શો “હમ હૈ ગલી ગાય્સ બોયઝ એન્ડ ગર્લ્સ” આજે સુરત માં હાજર છે.

લોન્ચ કરવામાં આવી હતી ત્યારે આજે ટીમ સૂરત વેશું ખાતેપ્રેસ વાર્તાનું આયોજન કરાયું હતું આ ટેલેન્ટ હન્ટ શોની ખાસ વાત એ છે કે તેના આયોજકો 2 બાળકો શમ્સ રાઠોડ અને જયંત બગડા છે. આ રિયાલિટી શોની પ્રેસ કોન્ફરન્સનું આયોજન સુરત ની પ્રેસ ક્લબમાં કરવામાં આવ્યું હતું જ્યાં મોટી સંખ્યામાં લોકો હાજર રહ્યા હતા આ ટેલેન્ટ હન્ટ ઇન્ડિયા 2021) આગામી ફેશન શો તમામ પ્રકારના કલાકારોને તક આપશે. આમાં ભાગ લેવા માટે મફત નોંધણી કરાવી શકાય છે. આમાં ભાગ લેવા માટે કોઈ વય મર્યાદા રહેશે નહીં અને ત્યાં કોઈ લેવા, ફરીથી લેવા અને ઓડિશન લેવાની જરૂર નથી. આ અનોખા ફેશન શોમાં રેમ્પ વોક, રિયાલિટી શો, કોરિયોગ્રાફી, ફોટોશૂટ, મેક ઓવર, માવજતનો સમાવેશ થશે.
આયોજક શમ્સ રાઠોડે જણાવ્યું કે આ શો 3 દિવસ સુધી ચાલુ રહેશે. તેથી જો તમે કલાકાર છો તો તમે નોંધણી કરો અને આ સુવર્ણ તકનો લાભ લો.

3 દિવસ સુધી યોજાનારી આ ઇવેન્ટમાં ફ્રી રજીસ્ટ્રેશન થશે, ઓડિશન લેવામાં આવશે નહીં. આ શો સુરત ના એક મોટા રિસોર્ટ અથવા ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં થશે.

શો બિગ બોસ, જે સલમાન ખાન દ્વારા એન્કર કરવામાં આવી રહ્યો છે, 3 મહિના પછી નક્કી કરવામાં આવ્યો છે જ્યારે હમ હૈ ગલી ગાય્સનો અંતિમ કાર્યક્રમ માવજત સાથે 3 દિવસમાં યોજાશે.

આ રિયાલિટી શો સાથે સંકળાયેલા ઘણા લોકો લોન્ચ સમયે હાજર હતા. આયોજકો બાળકો ઉપરાંત શમ્સ રાઠોડ અને જયંત બગડા, નદીમ શેખ, પ્રિયા બગડા, ઇકબાલ વોરા, પ્રિયા રાઠોડ, નીતિન તાયડે (પ્રમુખ મારિયા ક્રિકેટ એકેડમી આઝાદ મેદાન), મુશ્તાક ચનાવાલા (ઉપપ્રમુખ) ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.

આ રિયાલિટી શોનો પોતાનો એક અલગ જ ખ્યાલ છે જ્યાં પ્રથમ વખત બે સગીર બાળકો આવા ફેશન શો, રેમ્પ વોકનું આયોજન કરી રહ્યા છે. બંને બાળકો, શમ્સ અને જયંતના શબ્દોમાં જે આત્મવિશ્વાસ દેખાતો હતો, તેણે ઘણી તૈયારીઓ કરી હોય તેવું લાગ્યું. તેમ છતાં તેણે કહ્યું કે તેના માતાપિતા આ સમગ્ર મામલે ખૂબ જ મદદ કરશે, કારણ કે માતાપિતાએ તેને ઘણું પ્રોત્સાહન આપ્યું છે અને અમે આ સ્પર્ધામાં ભાગ લેવા માટે દેશભરમાંથી પ્રતિભા ઈચ્છીએ છીએ, અમારી ટીમ તેમની પ્રતિભાને નિખારશે અને તેમને પ્રદર્શન કરશે. માટે પ્લેટફોર્મ

પ્રિયા બગડાએ કહ્યું કે, આ રિયાલિટી શોના વિજેતાઓને પ્રિયા ફિલ્મ્સ સિને વિઝનના બેનર હેઠળ તૈયાર થનારી મ્યુઝિક વીડિયો અને ફિલ્મોમાં અભિનય કરવાની તક પણ આપવામાં આવશે. પ્રિયા ફિલ્મ્સ સિને વિઝન પ્રસ્તુત હમ હૈ ગલી ગાય્સમાં ભાગ
આ રિયાલિટી શોમાં ઇવેન્ટ મેનેજમેન્ટ અને પીઆર ની જવાબદારી ફેમ મીડિયા (વસીમ સિદ્દીકી અને નજમા શેખ) દ્વારા નિભાવવામાં આવી રહી છે.

    

—-Fame Media (Wasim Media)

By admin